Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
CLB Khéo tay và tỉ mẩn - Tầng 2 : Dọn nhà mới đón Noel
(06-08-2012, 12:13 PM)Minh Khue Đã viết:  suytu trả bài cho bạn hiền nè, khoc2 tốc độ rùa bò quá cơ, cả tuần mới thêm được cái bình hoa chưa đi BS cuuvoi
bbdxt1 cơ mà vỡn chạy nhanh hơn đàn ngưạ nhà nàng nhẩy leuleu

[Hình: Binh%2520hoa%2520poppy%2520-%25207A.JPG]
Ngựa nhà tớ phi mãi mỏi quá nên cho nghỉ tí chút bbdxt1

Em hangvstar nhớ đòi phần thưởng nhá, sợ có người cố quên thì thiệt cho em, hô hô bbdxt1

Nhan sắc có hạn
Thủ đoạn vô biên
Những người đã cảm ơn
(06-11-2012, 09:12 AM)Van Giang Đã viết:  Ngựa nhà tớ phi mãi mỏi quá nên cho nghỉ tí chút bbdxt1
Em hangvstar nhớ đòi phần thưởng nhá, sợ có người cố quên thì thiệt cho em, hô hô bbdxt1

ối giời, mình chả phải chúa chổm như ai kia bbdxt1 giải thưởng đã trao từ lâu rùi nàng ơi leuleu
Không có ngày mai nào lại không kết thúc, không có sự đau khổ nào lại không có lối ra. (Rsoutheell)
Ở đâu có tấm lòng ở đó có hạnh phúc.
Những người đã cảm ơn
(05-31-2012, 08:47 AM)Minh Khue Đã viết:  
(05-30-2012, 09:26 PM)Van Giang Đã viết:  Màu cam đẹp thế nhở, hay là... hay là ...suytu

hờ hờ, em này có 18 màu chỉ thôi nhưng mà nhong nhanh lắm lắm bbdxt8
suytu Ai cho mềnh ít chỉ DMC thiếu mềnh chuyển giao công nghệ cho bbdxt1

bbdxt6suytu Thế thì lại phải đi mua aida kim tuyến à? Sao cái số mình suốt ngày phải tiêu tiền thế nhỉ? khoc2 Aida thường có được hông? Aida thường có người bán có 100k/m tới kia kìa momongthem
Huhu, tôi đi lên list đặt hàng chỉ và vải đây, có ai đi chết với tôi hông? die

Nhan sắc có hạn
Thủ đoạn vô biên
Những người đã cảm ơn
(06-22-2012, 10:24 AM)Van Giang Đã viết:  bbdxt6suytu Thế thì lại phải đi mua aida kim tuyến à? Sao cái số mình suốt ngày phải tiêu tiền thế nhỉ? khoc2 Aida thường có được hông? Aida thường có người bán có 100k/m tới kia kìa momongthem
Huhu, tôi đi lên list đặt hàng chỉ và vải đây, có ai đi chết với tôi hông? die
hí hí, kim tuyến thì lên tranh sẽ lung linh hơn bbdxt8 nhưng cảnh báo trước cho nàng là khi xxx mắt sẽ có nguy cơ... suytu nhất là những lúc xxx dưới ánh đèn hoamat khoc2
cuuvoi đến cháo cũng hết rồi ... bắt đền người đẹp đó anva
Không có ngày mai nào lại không kết thúc, không có sự đau khổ nào lại không có lối ra. (Rsoutheell)
Những người đã cảm ơn
(05-28-2012, 11:24 PM)Minh Khue Đã viết:  [Hình: Binh%2520hoa%2520poppy%2520-%25207.JPG]

Đẹp quá chị MK ơi.
[Cho em mè nheo vòi vĩnh phát] ==> kỷ niệm em 1 khung chị gái ơi! bbdxt8

Không có gì là mãi mãi!!
honnhauhonnhau
_Quạ trắng_
Những người đã cảm ơn
(06-23-2012, 01:49 AM)quạ trắng Đã viết:  Đẹp quá chị MK ơi.

suytu hehe, để chị cho vào cái witting list của chị nhá bbdxt6 mà cái list các tình yêu này của chị nó ngày một dài em ơi anva2 ethen
Những người đã cảm ơn
(06-23-2012, 11:32 AM)Minh Khue Đã viết:  
(06-23-2012, 01:49 AM)quạ trắng Đã viết:  Đẹp quá chị MK ơi.

suytu hehe, để chị cho vào cái witting list của chị nhá bbdxt6 mà cái list các tình yêu này của chị nó ngày một dài em ơi anva2 ethen

Làm tặng bác trai sao e xin dc hả quạ. E vô duyên vừa thôi chứ bbdxt1
Quen nhau thiên hạ có đầy
Hiểu nhau thiên hạ xưa nay mấy người.
Những người đã cảm ơn
Cái tật xấu nói mãi không chừa bbdxt1 leuleu
Những người đã cảm ơn
Dạo này bỗng dưng lười, chả muốn động tay vào kim chỉ, khung để cho nhện giăng tơ hihi
[Hình: DSCF2763.JPG]

Chả biết đến tết Công-gô có xong hay chăng? Mà lại rục rịch khởi công tình yêu mới bbdxt1
[Hình: DSCF2747.JPG]

Nhan sắc có hạn
Thủ đoạn vô biên
Những người đã cảm ơn Minh Khue , hangvstar , miss_u
oh yeahhhh, song mã phi hành, ủn mông cho người đẹp để lên đỉnh olympia nào bbdxt1
them cái khuyên kia hợp với mềnh bbdxt8
Những người đã cảm ơn

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 3 Guest(s)