Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Các hỗ trợ khi viết comment
Say 
Xin chào BQT 4rum NBQM !!!
Xin chào các mem !!!
Hum ney boyks mới tham gia 4rum, là 1 new mem, có gì mong mọi người chỉ giáo.
Boys có góp ý nho nhỏ thui, mong mọi người lắng nghe và "chém" nhẹ nhẹ thui !!!
Khi boys comment bài viết, không thấy các thanh hỗ trợ như 1 số 4rum, chẳng hạn như các DropdownList đễ sổ các ngôn ngữ cho mình lựa chọn, hay các DialogColor cho phép mình chọn màu chữ, hoặc các Button cho mình quyền edit định dạng của chữ(đậm, nghiêng...)...
Có vẻ hơi bất tiện vì có 1 số lời comment mình muốn nhấn mạnh với người đọc cho người ta biết mình đanh nói gì.
Hì, boy chỉ có chút chút zậy thui.
Xin cám ơn !!!
Thân !!!
Là đàn ông...
...nên hạnh phúc với những gì mình đã đạt được...
...nhưng đừng bao giờ hài lòng với những gì mình đang có...
Những người đã cảm ơn
(10-13-2011, 12:03 PM)boyks90 Đã viết:  Xin chào BQT 4rum NBQM !!!
Xin chào các mem !!!
Hum ney boyks mới tham gia 4rum, là 1 new mem, có gì mong mọi người chỉ giáo.
Boys có góp ý nho nhỏ thui, mong mọi người lắng nghe và "chém" nhẹ nhẹ thui !!!
Khi boys comment bài viết, không thấy các thanh hỗ trợ như 1 số 4rum, chẳng hạn như các DropdownList đễ sổ các ngôn ngữ cho mình lựa chọn, hay các DialogColor cho phép mình chọn màu chữ, hoặc các Button cho mình quyền edit định dạng của chữ(đậm, nghiêng...)...
Có vẻ hơi bất tiện vì có 1 số lời comment mình muốn nhấn mạnh với người đọc cho người ta biết mình đanh nói gì.
Hì, boy chỉ có chút chút zậy thui.
Xin cám ơn !!!
Thân !!!

Bạn xem lại kỹ nhé, ngay phía trên khung nhập chữ của bạn có đầy đủ các chức năng mà bạn cần

thân ái
Quê Hương mỗi người chỉ một
Như là chỉ một Mẹ thôi

Con dù lớn vẫn là con của mẹ
Đi suốt cuộc đời lòng mẹ vẫn bên con

Những người đã cảm ơn boyks90
Ủa ??? Nhưng...em không thấy gì thật mà ? Hay là do trình duyệt web không hỗ trợ ? Hoặc có thể là do website không application theo kiểu public ạ ? Em không thấy gì hết ?
Là đàn ông...
...nên hạnh phúc với những gì mình đã đạt được...
...nhưng đừng bao giờ hài lòng với những gì mình đang có...
Những người đã cảm ơn
(10-13-2011, 06:16 PM)boyks90 Đã viết:  Ủa ??? Nhưng...em không thấy gì thật mà ? Hay là do trình duyệt web không hỗ trợ ? Hoặc có thể là do website không application theo kiểu public ạ ? Em không thấy gì hết ?

Thay vì commet ngày vào cái ô bên dưới. "Phi công trẻ" của chị chọn "Bài Viết mới" ở phía bên phải, góc trên của cái khung đó là có đủ mà. Như chị nè.bbdxt8bbdxt8
Bởi vì chúng ta đã có những phút giây ngọt ngào
Những êm thơ dịu dàng của một tình yêu đúng nghĩa

Những người đã cảm ơn boyks90

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)