Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
CLB Khéo tay và tỉ mẩn
(12-06-2011, 08:48 AM)Minh Khue Đã viết:  ngacnhien Oái, người đẹp hôm qua chơi bắn tỉa nhá, chờ mình về rồi mới quăng lựu đạn leuleu
Tranh thơ mộng và lãng mạn quá, chắc là nhớ lại cảnh hẹn hò ngay xưa đây mà bbdxt1

Chứ hông phải ngày nay người ta hẹn hò ở quán trà sữa đấy ư? bbdxt1
Cơ mà cái lày là tớ đi lượm chart, hông phải của nhà làm ra ethen1

Nhan sắc có hạn
Thủ đoạn vô biên
Những người đã cảm ơn
[Hình: 103227--23580556-m750x740.jpg]

Nhan sắc có hạn
Thủ đoạn vô biên
Những người đã cảm ơn meocon87
hjhj em ốc chào các chị lâu lắm rùi mới ghé thăm nhà mình, các chị iu của e khéo tay quá, em nhìn mà hoa hết cả mắt rùihoamat ikitcác chị iu:)
NINH BÌNH TRONG TRÁI TIM TÔI :HOA:
Những người đã cảm ơn
(12-06-2011, 11:35 AM)ocnhoi90 Đã viết:  hjhj em ốc chào các chị lâu lắm rùi mới ghé thăm nhà mình, các chị iu của e khéo tay quá, em nhìn mà hoa hết cả mắt rùihoamat ikitcác chị iu:)

Oeo-căm em trở lại nhà, dạo này bên SVN nhiều anh đẹp trai nên em ở bên đấy hoài nha bbdxt1

Nhan sắc có hạn
Thủ đoạn vô biên
Những người đã cảm ơn
hichic, đâu có chị dạo này e có đi đâu lang thang đâu, tại e bận quá nên k có thời gian màkhoc
Những người đã cảm ơn
(12-06-2011, 11:44 AM)ocnhoi90 Đã viết:  hichic, đâu có chị dạo này e có đi đâu lang thang đâu, tại e bận quá nên k có thời gian màkhoc

suytu Ốc bận gì thế ???, công tác chuẩn bị show sản phẩm mới lâu thế chắc là hoành tráng lắm đây them
Không có ngày mai nào lại không kết thúc, không có sự đau khổ nào lại không có lối ra. (Rsoutheell)
Ở đâu có tấm lòng ở đó có hạnh phúc.
Những người đã cảm ơn
hichic, dạo này công việc của e hơi bận chị ah, hic sắp có thui chị ah, e chưa hoàn thành xong?)
Những người đã cảm ơn
Từ ngày đăng ký làm thành viên của cái forum này, chưa có cái rì gọi là để cám ơn admin langben. Ấp ủ mãi mới thêu xong bức này, cả nhà dòm thử cảnh langben tắm nhế:
[Hình: 216508--28351403-m750x740.jpg]

Nhan sắc có hạn
Thủ đoạn vô biên
Những người đã cảm ơn Phát Ngôn Viên NBQM , Minh Khue , Lệ Đá , baby , linda , kute xinh , hangvstar , ocnhoi90
(12-07-2011, 08:32 PM)Van Giang Đã viết:  Từ ngày đăng ký làm thành viên của cái forum này, chưa có cái rì gọi là để cám ơn admin langben. Ấp ủ mãi mới thêu xong bức này, cả nhà dòm thử cảnh langben tắm nhế:

Ối giời ơi, langben hoho
Sáng ra ngắm con cái của người đẹp lòng thấy nhẹ nhàng hơn rùi battay người đẹp
mà nàng lại lấy demo để show hử, sao lại cứ bắt "langben" khỏa thân thía bbdxt1
Không có ngày mai nào lại không kết thúc, không có sự đau khổ nào lại không có lối ra. (Rsoutheell)
Ở đâu có tấm lòng ở đó có hạnh phúc.
Những người đã cảm ơn
(12-07-2011, 08:32 PM)Van Giang Đã viết:  Từ ngày đăng ký làm thành viên của cái forum này, chưa có cái rì gọi là để cám ơn admin langben. Ấp ủ mãi mới thêu xong bức này, cả nhà dòm thử cảnh langben tắm nhế:

ethen sao ngồi trong cái chậu đó mà các chỗ khác bọt xà bông nó không nổi mà chỉ nổi phía đằng trước nhỉ. Phải chăng có cái gì nó đẩy bọt xà bông lên. ???

@ Van Giang: Tớ PM dchỉ nhà rồi đấy hy vọng nhận trước tết dương lịch nhé D
Quen nhau thiên hạ có đầy
Hiểu nhau thiên hạ xưa nay mấy người.
Những người đã cảm ơn kute xinh , Cu Tèo

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 3 Guest(s)