Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Hình ảnh Offline Yên Mô mở rộng
(07-28-2011, 03:25 PM)vicky.ngok Đã viết:  anva tiếc quá hum đó đúng ra là em cũng có mặt ở đó tha hồ nhậu rồi ,mấy hôm trước nghe nói chuyển công trình xuống đó rồi tới hôm chuyển mình lại không được đi thế là mất toi dịp gặp ở đó giờ coi hình cứ thấy tiếc mãi buon

bác ko xuống đc làm e cũng buồn bác ạ.bbdxt7

Cuộc sống là một bản giao hưởng bất tận
Những người đã cảm ơn
(07-18-2011, 05:47 PM)invisible Đã viết:  Clip truyền thông cho sự kiện này (18Mb, hơi nặng nên ráng chờ chút):

http://ninhbinhqueme.net/share/YenMoQuetoi.swf

Cu em post lại cái đường link đi cái này là nbqm.net giờ phải là ninhbinhqueme.net nhé

//Ô hay, Ku em ko biết sửa à????
Quen nhau thiên hạ có đầy
Hiểu nhau thiên hạ xưa nay mấy người.
Những người đã cảm ơn
bữa nào họp đồng hương báo em biết với nha cả nhà ơi.vui quá mà mình không biết nhỉ
Những người đã cảm ơn
ui ngon nhi tiếc hôm đó không đi được
Những người đã cảm ơn
(07-18-2011, 06:27 PM)khovideptrai Đã viết:  
(07-18-2011, 09:50 AM)langbam Đã viết:  Offline Yên Mô là buổi gặp mặt đầu tiên do Yên Mô tổ chức. Sáng 17/07 5h30 chúng tôi ( Langbam, Linda, ngoctannb, hangvstar và bạn Thu) đã xuất phát lên đường vào trang trại của cụ Xuân Mừng. Mang theo nhiều gia vị cho món ăn từ 2 chú heo rừng. Tưởng mình đến sớm ai dè tới nơi 2 con heo đã được thui vàng ươm và đã mổ xong, Nguoi Vien Xu và Minh Khue cũng có mặt luôn lúc đó. Anh chị em cùng bắt tay vào cùng làm món.

Chắc phải làm phát nữa các cụ ạ, nhìn các món thèm không thể chịu được, nhất là giời mưa như thế này.bbdxt8

Cụ Xuân Mừng nghe tên quen quen , không biết có phải cụ học khoá 1987-1990, lớp 12B không nhỉbbdxt1
Những người đã cảm ơn
Không biết bao giờ làm lại lần nữa nhỉ
Những người đã cảm ơn
các cụ ăn chơi quá đi :v
Những người đã cảm ơn
Bữa lào offline quả này cho máu nhẩy 

[Hình: 20141128173131-thit-bo-met.jpg]
Những người đã cảm ơn vicky.ngok

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)