Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Cảm nhận của một người con Ninh Bình

Em Dê non có suy nghĩ thế này. Do trình độ còn non yếu
không chuẩn thì cả nhà chỉnh cho em nha
Thiết nghĩ Con em Ninh Bình ai cũng muốn quê hương Phát triển, Ai đi xa cũng hướng về quê hương
Chúng ta đều có 1 cái chung lớn nhất là hướng về mảnh đất thân yêu mà mình đã sinh ra
Mong ước lớn nhất của tất cả chúng ta là có 1 sân chơi chung dành cho tất cả các con em và Những người yêu Mảnh đất Ninh Bình.

Em thiết nghĩ nếu như có một tổ chức Ninh Bình đứng ra chiêu mộ mọi người cùng sáng lập 1 trang web ( Về mặt bố cục, cách trình bày và những nội dung trong đó) có ý nghĩa với các chuyên mục đặc sắc và hay thì chúng ta sẽ có cái lợi rất lớn ( Chất lượng)

+ > Chúng ta sẽ lôi kéo được tất cả các tầng lớp các lứa tuổi yêu Ninh Bình tham gia ( Về số lượng )

+ > Tạo các mảng giúp đỡ lẫn nhau giữa những người cùng là con em Ninh Bình
( Như giúp các em mới ra trường tìm việc, giúp các em mới bắt đầu Ra những Thành Phố lớn để lập nghiệp.................hay chúng ta giúp đỡ nhau về mặt vật chất, tinh thần...........)
+ > Hay tạo ra các nhóm, các CLB ( Như CLB trung niên, CLB 7x, 8X .... các LCB liên quan đến chuyên ngành cùng vào chia sẻ, Các CLB theo sở thích : Yêu nhạc, Thích hát, thơ , Văn, Thắng cảnh, Nhiếp ảnh, Hội hoạ ..........), game......v.v

Nếu không có tổ chức nào thực sự đứng ra để làm chuyện này thì các trang web nào hay và có ý nghĩa mọi người sẽ ủng hộ tham gia.
heart
Thiết kế kiểu mạng xã hội sử dụng Ucenter home , theo mình nghĩ là rất hay, hi hi
Những người đã cảm ơn
(03-03-2011, 12:17 PM)moclanhuong_038 Đã viết:  
Em Dê non có suy nghĩ thế này. Do trình độ còn non yếu
không chuẩn thì cả nhà chỉnh cho em nha
Thiết nghĩ Con em Ninh Bình ai cũng muốn quê hương Phát triển, Ai đi xa cũng hướng về quê hương
Chúng ta đều có 1 cái chung lớn nhất là hướng về mảnh đất thân yêu mà mình đã sinh ra
Mong ước lớn nhất của tất cả chúng ta là có 1 sân chơi chung dành cho tất cả các con em và Những người yêu Mảnh đất Ninh Bình.

Em thiết nghĩ nếu như có một tổ chức Ninh Bình đứng ra chiêu mộ mọi người cùng sáng lập 1 trang web ( Về mặt bố cục, cách trình bày và những nội dung trong đó) có ý nghĩa với các chuyên mục đặc sắc và hay thì chúng ta sẽ có cái lợi rất lớn ( Chất lượng)

+ > Chúng ta sẽ lôi kéo được tất cả các tầng lớp các lứa tuổi yêu Ninh Bình tham gia ( Về số lượng )

+ > Tạo các mảng giúp đỡ lẫn nhau giữa những người cùng là con em Ninh Bình
( Như giúp các em mới ra trường tìm việc, giúp các em mới bắt đầu Ra những Thành Phố lớn để lập nghiệp.................hay chúng ta giúp đỡ nhau về mặt vật chất, tinh thần...........)
+ > Hay tạo ra các nhóm, các CLB ( Như CLB trung niên, CLB 7x, 8X .... các LCB liên quan đến chuyên ngành cùng vào chia sẻ, Các CLB theo sở thích : Yêu nhạc, Thích hát, thơ , Văn, Thắng cảnh, Nhiếp ảnh, Hội hoạ ..........), game......v.v

Nếu không có tổ chức nào thực sự đứng ra để làm chuyện này thì các trang web nào hay và có ý nghĩa mọi người sẽ ủng hộ tham gia.
Em ơi! Nếu Anh là người tham lam, ham chơi, ham vui nên muốn tham gia tất cả các diễn đàn bất kỳ khi nào, bất kỳ nơi nào có thể. Online cũng như Offline, cùng với 9x, 8x, 7x, xx thì em định xếp cho anh vào đâu đây? :D
Đôi khi tham gia diễn đàn này, diễn đàn khác chỉ vì tìm thấy ở đấy 1 thứ mà mình còn thiếu - đang tìm kiếm, hay tìm thấy ở đấy 1 điểm chung như sở thích về chat chit, âm nhạc, phim ảnh, thể thao, nhậu nhẹt..., 1 bài viết có cùng quan điểm...
Người ta có thể online với nhau trên các diễn đàn rồi rủ nhau offline hay ngược lại ngồi với nhau rồi rủ dê nhau tham gia vào diễn đàn này, diễn đàn khác để có cơ hội được gặp gỡ nhiều người hơn nữa, được thể hiện mình, được thế này, thế khác...
Trong 1 diễn đàn lại có thể đẻ ra rất nhiều những diễn đàn khác đấy là chuyện hết sức bình thường, tự nhiên như việc chúng ta đang hít thở bầu không khí hàng ngày mà chẳng cần phải tính đến chuyện lôi kéo người này, người khác từ diễn đàn này, diễn đàn khác cho thêm xôm tụ để làm gì, vì điều đó là vô ích. Chỉ có xuất phát từ chính những mong muốn tự nhiên, ko gượng ép mới có thể tìm đến với nhau và ở lại với nhau rồi sinh con, đẻ cái...(hehe, chỗ này là anh đang tưởng tượng)
Thế nên, hãy cứ để mọi thứ diễn ra 1 cách tự nhiên em ạ.

Những người đã cảm ơn Ngoctannb , moclanhuong_038
Anh XXT à!
Anh đúng là rất tham lam và ham chơi thật đấy. ( Hội 7x. 8x là hội theo tuổi ).

"Chỉ có xuất phát từ chính những mong muốn tự nhiên, ko gượng ép mới có thể tìm đến với nhau" Em thích câu này của anh nói. Cái gì cũng phải để nó tự nhiên. ở đây quy luật của nó là cạnh tranh và tự đào thải lẫn nhau. Cái gì mạnh thì sẽ sống sót, yếu thì sẽ chết dần. Nhưng cái quan trọng nhất là mình thấy thích, thấy hợp, và...................... muốn nán lại ở đó có thể là ngắn có thể là dài.

Em cũng giống anh "Đôi khi tham gia diễn đàn này, diễn đàn khác chỉ vì tìm thấy ở đấy 1 thứ mà mình còn thiếu - đang tìm kiếm, hay tìm thấy ở đấy 1 điểm chung như sở thích về chat chit, âm nhạc, phim ảnh, thể thao, nhậu nhẹt..., 1 bài viết có cùng quan điểm..."
heart
Những người đã cảm ơn
bạn ko thấy đã quá nhiều trang web trong 1 cái tỉnh nhỏ bé này sao
trang web nào khi mới thành lập cũng rất có tương lai
nhưng chỉ đc 1 thời gian những người tâm huyết với diễn đàn ko tham gia nữa thì sập
như thế có nên lạp nữa hay ko
Những người đã cảm ơn
ko có gì cả, diễn đàn nó cũng chỉ là một phương tiện chung của mọi người để gắn kết mọi người lại với nhau, tuy nhiên ko thể ai ở Ninh Bình cũng có thể chơi chung với nhau, mỗi người một tính cách, mỗi người 1 quan điểm, và tham gia vào mỗi diễn đàn/ hội nhóm thì mỗi cá nhân đều có mục đích riêng của họ, thế nên việc gom chung lai là ko thể.
Những người đã cảm ơn
Nên hợp chung lại 1 diễn đàn thui ạ. Như thế mới trở thành 1 diễn đàn lớn, đc nhìu người biết đến,nhìu người tham ra, nổi tiếng về thành viên cũng như chất lượng bài viết hay các chiến dịch ủng hộ, quyên góp, các hội mới diễn ra mạnh mẽ đc.
Nhiều diễn đàn quá Loãng
Empty
Những người đã cảm ơn
Nhưng mà mấy ông Admin của các diễn đàn đều tư tưởng cá nhân, ko ai chịu ai đâu
Những người đã cảm ơn
(03-04-2011, 03:03 PM)moclanhuong_038 Đã viết:  Anh XXT à!
Anh đúng là rất tham lam và ham chơi thật đấy. ( Hội 7x. 8x là hội theo tuổi ).

"Chỉ có xuất phát từ chính những mong muốn tự nhiên, ko gượng ép mới có thể tìm đến với nhau" Em thích câu này của anh nói. Cái gì cũng phải để nó tự nhiên. ở đây quy luật của nó là cạnh tranh và tự đào thải lẫn nhau. Cái gì mạnh thì sẽ sống sót, yếu thì sẽ chết dần. Nhưng cái quan trọng nhất là mình thấy thích, thấy hợp, và...................... muốn nán lại ở đó có thể là ngắn có thể là dài.

Em cũng giống anh "Đôi khi tham gia diễn đàn này, diễn đàn khác chỉ vì tìm thấy ở đấy 1 thứ mà mình còn thiếu - đang tìm kiếm, hay tìm thấy ở đấy 1 điểm chung như sở thích về chat chit, âm nhạc, phim ảnh, thể thao, nhậu nhẹt..., 1 bài viết có cùng quan điểm..."

Em Dê non à!
Anh lại muốn nhắn nhủ em 1 chút nữa là không phải cái gì mạnh hơn, to hơn, hay khỏe hơn sẽ tồn tại mà đó là cái gì thích hợp hơn ở vào đúng thời điểm hơn sẽ được đón nhận.
Cuối tuần vui vẻ Dê non, Dê nhỡ, Dê già nhé!
Những người đã cảm ơn
cứ xây nhiều nhà đi để chúng ta và chơi. chúng ta so sánh. nhà nào đông vui hấp dẫn thì nhà đó nổi bật. nhà nào yếu thế sẽ phải chịu thiệt thòi. he he
Những người đã cảm ơn

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)