Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Thắc mắc về diễn đàn, thông báo lỗi
cố lên cụ ah chỉnh cho đẹp hơn
Những người đã cảm ơn
các cụ xem điều chỉnh lại được không nhá
[Hình: dantranglai.jpg]
email: Minhvinacafedaklak@gmail.com
Y!M: gialangbmtdaklak
Mobi: 0935.944.545
Những người đã cảm ơn
Nguyên do là mình dùng Firefox, cài Adblock nên ko biết banner bị lệch.

Hiện tại đã chỉnh. Tạm fix chiều cao banner như thế. Bị méo hình nhưng đó là động lực cho mấy member làm design hành động DD:D

tôn trọng sự khác biệt :P
Những người đã cảm ơn
(03-02-2011, 10:54 AM)invisible Đã viết:  Nguyên do là mình dùng Firefox, cài Adblock nên ko biết banner bị lệch.

Hiện tại đã chỉnh. Tạm fix chiều cao banner như thế. Bị méo hình nhưng đó là động lực cho mấy member làm design hành động DD:D

Bạn xem lại cái thông số của Head nhá, khả năng do bạn chưa điều chỉnh đúng thông số của banner nên bị méo thế, thông số của banner là 1022 X 261, trên code nhỏ hơn nó bị méo là cái chắc roài.
email: Minhvinacafedaklak@gmail.com
Y!M: gialangbmtdaklak
Mobi: 0935.944.545
Những người đã cảm ơn
(03-02-2011, 12:05 PM)GialangBMT Đã viết:  
(03-02-2011, 10:54 AM)invisible Đã viết:  Nguyên do là mình dùng Firefox, cài Adblock nên ko biết banner bị lệch.

Bạn xem lại cái thông số của Head nhá, khả năng do bạn chưa điều chỉnh đúng thông số của banner nên bị méo thế, thông số của banner là 1022 X 261, trên code nhỏ hơn nó bị méo là cái chắc roài.

Già làng đọc chậm lại tí đê.

Vì fix chiều cao cho nó đỡ mất diện tích nên banner bị méo hình. OK chưa?
Để nó méo thế, mấy designer trong 4rum thấy ngứa mắt mới làmm cho cái khác xịn hơn.

Rõ ràng chưa???
Những người đã cảm ơn
Các bác chỉnh rạ chiều rộng của rum ! thay skin khác :D em chưa test ở màn hình 21" chỉ ở 15" fix cho đẹp . và font chữ đổi cho đậm hơn trong style
Những người đã cảm ơn
Chưa có resize hình ảnh, nhớ làm cái này sớm nhé, post hình cái là vỡ tung giao diện
Những người đã cảm ơn
Đề nghị admin kỹ thuật xem lại dùm cái vụ này nhìn màu chữ topic và nick name thấy trùng màu ko dc bắt mắt lắm nhỉ, có cách nào tạo thành 2 màu khác nhau dc ko

File đính kèm Thumbnail(s)

Khi yêu người ta cho xem tất cả những gì của nhau

(\___/)
(=' . '=)
(")__(")

Những người đã cảm ơn
(03-09-2011, 09:40 AM)langbam Đã viết:  Đề nghị admin kỹ thuật xem lại dùm cái vụ này nhìn màu chữ topic và nick name thấy trùng màu ko dc bắt mắt lắm nhỉ, có cách nào tạo thành 2 màu khác nhau dc ko
Được chưa ku em?
Những người đã cảm ơn langbam , langbam
Lại lỗi nữa nè
Mem post bài ko dc
admin thì post dc
Khi yêu người ta cho xem tất cả những gì của nhau

(\___/)
(=' . '=)
(")__(")

Những người đã cảm ơn

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)