Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Thắc mắc về diễn đàn, thông báo lỗi
(02-25-2011, 01:33 AM)invisible Đã viết:  00h32 25.02.2011: Thêm module thống kê

Chú em xem lại dùm khi anh login thì ko xem dc topic, còn làm khách thì xem dc topic. hoặc vào chat lấy cái link cũ bấm thì xem đc topic. :P
Những người đã cảm ơn
Tại cái plugin Thống kê này! Disable đi thì OK. Chuối vật!
Những người đã cảm ơn
(02-25-2011, 11:11 AM)invisible Đã viết:  Tại cái plugin Thống kê này! Disable đi thì OK. Chuối vật!

Tình hình bà con viết chữ songvan.net và svn ko dc đang cãi nhau đấy chú
Những người đã cảm ơn
(02-26-2011, 07:25 AM)langbam Đã viết:  
(02-25-2011, 11:11 AM)invisible Đã viết:  Tại cái plugin Thống kê này! Disable đi thì OK. Chuối vật!

Tình hình bà con viết chữ songvan.net và svn ko dc đang cãi nhau đấy chú

Sao 2 từ này lại bị cấm vậy? MK nghĩ là do ai đó đua vui chút khi thống kê các cụm từ bị cấm và quên xóa???. thấy mọi người cãi nhau mà chả biết phải hòa giải thể nào :(
Không có ngày mai nào lại không kết thúc, không có sự đau khổ nào lại không có lối ra. (Rsoutheell)
Ở đâu có tấm lòng ở đó có hạnh phúc.
Những người đã cảm ơn
Theo bàn bạc ta cứ để những từ đó bị cấm. Vì thế họ mới biết mình khống chế đc cả từ bậy bạ. Thành viên từ từ họ ngấm tư tưởng thì sau này shoutbox mình sạch sẽ hơn MK ạ.
Những người đã cảm ơn
invi ới, font trên phần thống kê size mấy vậy? sao mà nhìn chữ nhỏ xíu như con kiến thế? có thể cho size chữ lớn hơn chút được không chứ nhìn như này chắc là sớm muộn cũng phải sắm thêm 2 cái đít chai quá :s
Không có ngày mai nào lại không kết thúc, không có sự đau khổ nào lại không có lối ra. (Rsoutheell)
Ở đâu có tấm lòng ở đó có hạnh phúc.
Những người đã cảm ơn
thank ai đã fix bug cái thống kê xong (nghe chí phèo hay bảo fixbug thì nói thế)
nhưng có thể bỏ bớt đi dc ko nhỉ cái cột ngày, giờ. cho rộng hơn tiêu đề thì hay

http://ninhbinhqueme.net/showthread.php?tid=18&pid=77#pid77 ai đưa dùm lên thông báo hot dùmtui cái
Những người đã cảm ơn
(02-28-2011, 10:07 PM)Minh Khue Đã viết:  invi ới, font trên phần thống kê size mấy vậy? sao mà nhìn chữ nhỏ xíu như con kiến thế? có thể cho size chữ lớn hơn chút được không chứ nhìn như này chắc là sớm muộn cũng phải sắm thêm 2 cái đít chai quá :s

Ưu tiên MK nên cho font to hơn roài đấy
tôn trọng sự khác biệt :P
Những người đã cảm ơn
[Hình: foo.jpg]
các bác chỉnh lại phần này cho đẹp
Những người đã cảm ơn
màu chữ hơi nhợt chú ah cho màu đen xem có khác gì ko
Những người đã cảm ơn

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)