Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Đơn xin đề cử thành viên Khachdido vào BQT
Kính gửi Ban Quản Trị, cùng toàn thể thành viên NINH BÌNH QUÊ MẸ

Ninhbinhqueme.net gầy dựng tốn rất nhiều công sức và tiền bạc của Ban Quản trị mục đích xây dựng một diễn đàn phi lợi nhuận, nơi gắn kết, giao lưu cộng đồng những người con Ninh Bình xa xứ, hay tại mảnh đất quê hương cha mẹ!

Diễn đàn đã hình thành và phát triển được hơn 2 năm có nhiều những hoạt động rất hữu ích giúp gắn kết khối đại đoàn kết những Người con Ninh Bình.
Bản thân em là một trong những thành viên tham gia vào diễn đàn từ giai đoạn đầu nên cũng hiểu được sự hình thành và phát triển của diễn đàn, em xin mạn phép thay mặt toàn thể thành viên của diễn đàn cảm ơn chân thành những đóng góp về ý tưởng, vật chất, công sức mà ban quản trị đã xây dựng diễn đàn được như hôm nay. Em là một thành viên nhỏ tuổi nhưng được hiểu hoàn cảnh của Ban Quản Trị bận những công việc gia đình, lo cho đời sống, chính vì thế mà thời gian của Ban Quản Trị xây dựng và tiếp các hoạt động sẽ bị hạn chế !

Vậy nay em viết đơn này xin đề cử cụ Nguyễn Thế Anh vào ban quản trị
- Họ Tên:Nguyễn Thế Anh
- Nick SVN : khachdido
- Sinh năm 1974 tại Ninh Xuân – Hoa Lư
- Chỗ ở hiện nay: Bình Dương

Cụ Nguyễn Thế Anh là thành viên tham gia được 1 năm nhưng cụ hoạt động rất tích cực, và tham gia nhiều đóng góp cho diễn đàn, Thời gian công việc cụ linh hoạt, thời gian online linh hoạt.
Nên rất mong BQT và các thành viên NBQM ủng hộ vì sự phát triển ngôi nhà chung ninhbinhqueme.net
" Những Người Con Ninh Bình Đại Đoàn Kết "
Tôi buồn thơ thẩn trước nhà
Bâng khuâng nhớ cảnh chiều tà đợi em !
Đề nghị thành viên khachdido vào cho vài ý kiến về sự đề cử này.
Quen nhau thiên hạ có đầy
Hiểu nhau thiên hạ xưa nay mấy người.
Những người đã cảm ơn Khachdido , Cu Tèo
Cảm ơn thành viên Cudau đã tín nhiệm và đề cử ,Nhưng anh thấy mình không thích hợp với sự đề cử này
+ không hiểu biết về hướng đi và mục đích của diễn đàn
+ Công việc riêng của bản thân
+ không hiểu biết về kỹ thuật wed
+ Là một thành viên mới chưa hiểu được những hoạt động của người Ninh Bình xa xứ
Một lần nữa xin cảm ơn Diễn Đàn , Nhờ biết Diễn Đàn mà mình đã quen biết thêm một ACE xa quê
Và xin chúc Diễn Đàn Ninhbinhqueme.net ngày một lớn mạnh và tổ chức những hoạt động thiết thực và thực tế để gắn kết các thế hệ của những người Ninh Bình xa xứ

Sống hiên ngang danh lợi ta coi thường
Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến
Những người đã cảm ơn baby , langbam , Today , Cu Tèo , Bụi , tahuyen03 , tuan35 , tac_jang , cafekem
BQT cảm ơn thành viên cudau đã đề cử, cảm ơn ý kiến của thành viên khachdio.
Hy vọng một ngày không xa thành viên khachdido sẽ cùng ban quản trị phát triển diễn đàn.
Khi yêu người ta cho xem tất cả những gì của nhau

(\___/)
(=' . '=)
(")__(")

Những người đã cảm ơn Khachdido , cudau , Cu Tèo , Ngoctannb , Bụi , cafekem
Em cũng đã đọc bài của cụ và có 1 vài ý kiến sau:
KhachDiDo Đã viết:+ không hiểu biết về hướng đi và mục đích của diễn đàn

Trong mục nội quy của diễn đàn có nói:
Chúng tôi lập ra diễn đàn này với mục đích, tôn chỉ là: phi lợi nhuận, phi chính trị và là một sân chơi lành mạnh, trao đổi và tìm kiếm thông tin cho tất cả mọi người đặc biệt là những người Ninh Bình, những người yêu Ninh Bình và muốn tìm hiểu về Ninh Bình. NinhBinhQueMe.Net có những quy định riêng, yêu cầu bạn đọc kỹ và bạn có thể không tham gia nếu thấy không phù hợp.
...
Chi tiết: http://ninhbinhqueme.net/showthread.php?tid=2

KhachDiDo Đã viết:+ Công việc riêng của bản thân

Cái này cụ nói là công việc riêng của bản thân thì em cũng không có ý kiến gì cả!

KhachDiDo Đã viết:+ không hiểu biết về kỹ thuật web

cụ đâu cần gì phải hiểu biết về kỹ thuật như cụ đã trình bày đâu?
cứ làm trong BQT là phải biết kỹ thuật ạ?

KhachDiDo Đã viết:+ Là một thành viên mới chưa hiểu được những hoạt động của người Ninh Bình xa xứ

Mọi thành viên từ đầu tham gia cũng chưa biết gì hết cụ ạ.
Mục đích phát triển của diễn đàn trải qua từng giai đoạn nó sự khác nhau nhiều nhưng mục đích chính vẫn là nơi để anh chị em Ninh Bình xa xứ gặp nhau, là nơi gắn kết tình cảm của mọi người.
Bài này không dành cho riêng cụ, đó là suy nghĩ chung cũng muốn mọi người có thể cố gắng cho diễn đàn ngày một phát triển hơn.
(Hiện tại chưa nghĩ được thêm gì, nếu có sẽ bổ sung sau).

Một số ý kiến nhỏ có gì không đúng mong cụ và mọi người bỏ quá.
------------------oOo------------------
Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu
Chuyện người không hợp nửa câu thừa
Những người đã cảm ơn baby , Today , Khachdido , cudau , Minh Khue , Cu Tèo , ngố , miss_u , Time To Love , Bụi , kensoun , MÁY BỊ HƯ , tahuyen03 , tuan35 , tac_jang , cafekem
Ủng hộ anh Đò
Mong anh Đò và BQT cùng các thành viên tích cực xây dựng phát triển diễn đàn ngày càng tốt hơn.
Thanks.
hutthuocTình cũng khó theo thời cơm áo khó
Anh dìu em đi dưới bóng nợ nần
Những người đã cảm ơn cudau , Cu Tèo , ngố , miss_u , Bụi , kensoun , tahuyen03 , Khachdido , cafekem
Đúng roài đó Chí,

Nếu cứ theo cái lý do mà cụ Đò nói thì langbam với baby có tuổi gì mà BQT nhể?
tôn trọng sự khác biệt :P
Những người đã cảm ơn baby , baby , yakuza8x , yakuza8x , miss_u , miss_u , Khachdido , Khachdido , cafekem , cafekem
Ủng hộ cụ Đò
Mong cụ Đò và BQT cùng các thành viên hoàn thành tốt
Còn về ý kiến cụ nêu ra thì ném đá có chút ý kiến .
+ không hiểu biết về hướng đi và mục đích của diễn đàn
Như thành viên Yakuza8x http://ninhbinhqueme.net/showthread.php?tid=2
cụ có thể tham khảo thêm .
+ Công việc riêng của bản thân
Cụ là người làm việc tự do . không ai rảnh như cụ ..............................................
+ không hiểu biết về kỹ thuật wed
Đôi khi người này biết thứ này người khác biết thứ kia , mới tạo một sức mạnh được .
+ Là một thành viên mới chưa hiểu được những hoạt động của người Ninh Bình xa xứ.
Cụ cũng là một người xa xứ lý do chưa hợp lý . cụ là người nhiệt tình , năng động,
lại được các bạn gái NBQM quý mến . mong BQT ủng hộ
Mọi Người Sống Trên Đời Đều Phải có mục Đích
Những người đã cảm ơn Bụi , kensoun , langbam , miss_u , tahuyen03 , Khachdido , cafekem
Ủng hộ cụ Đò 2 tay 2 chân.

- Về mục đích của diễn đàn thì chú Chí cũng nói rồi, nên không cần nói thêm.
- Về công việc riêng. Em thấy cụ suốt ngày chém gió trên Fb đến 1, 2 giờ sáng, sáng ra lại la cà mấy quán cafe, chiều lại đi với group này group kia mà cụ bảo là không có thời gian thì không hợp lý tí nào.
- Về kỹ thuật Web, cái này cụ có thể học hỏi thêm từ những cựu trào langbam và Chí phèo. Hơn nữa em thấy trình độ Photoshop của cụ đã lên tới đỉnh mà cụ bảo là không biết gì về kỹ thuật web thì càng không hợp lý hơn, cụ còn hơn em một bậc đấy.
Rất mong cụ đảm nhận vai trò này để bớt đi 1 phần cho BQT cho chí phèo có thêm thời gian cày mua Blackberry, langbam có thêm thời gian chăm bón CLB audio và đàn con nheo nhóc.
Đôi lời góp ý, có gì không đúng mong cụ thông cảm. Mong cụ bỏ hết các suy nghĩ trên để cùng chung tay phát triển diễn đàn.
Một người đàn ông đích thực
Là một người đàn ông không thích đực anhhung2
Những người đã cảm ơn langbam , miss_u , Cu Tèo , cudau , tahuyen03 , tuan35 , Khachdido , tac_jang , cafekem
Làm BQT phải tự nguyện ko nên ép buộc cái gì các cụ ah. Dù lý do của họ có mâu thuẫn nhưng là cách thức từ chối thì ta cũng ko nên soi quá nhiều.
Quen nhau thiên hạ có đầy
Hiểu nhau thiên hạ xưa nay mấy người.
Những người đã cảm ơn Khachdido , Cánh chim Phiêu bạt , YenKa , tac_jang , cafekem , chinophen

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)