Thời gian hiện tại : 10-26-2014, 09:02 AM Xin chào quý khách! (Đăng nhậpĐăng ký)

Đăng  trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
CÁC QUÁN ĂN NGON BỔ RẺ Ở NINH BÌNH
02-28-2013, 11:48 AM
Sad CÁC QUÁN ĂN NGON BỔ RẺ Ở NINH BÌNH
các bác trên diễn đàn mình ai biết quán ăn nào ngon bổ mà lại rẻ ở Ninh Bình mình giới thiệu cho em với, đặc biệt là các quán ăn gần các khu du lịch và các quán ăn có các món đặc sản của Ninh Bình như cơm cháy, dê núi...

------------------------------------------------------
bbdxt9 Sống Không Hối Tiếc
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Gửi lời cảm ơn Trích dẫn bài này trong bài trả lời
02-28-2013, 12:29 PM
RE: CÁC QUÁN ĂN NGON BỔ RẺ Ở NINH BÌNH
(02-28-2013 11:48 AM)tahuyen03 Đã viết:  các bác trên diễn đàn mình ai biết quán ăn nào ngon bổ mà lại rẻ ở Ninh Bình mình giới thiệu cho em với, đặc biệt là các quán ăn gần các khu du lịch và các quán ăn có các món đặc sản của Ninh Bình như cơm cháy, dê núi...

Ở KDL Trành An Thì đến đó bạn hỏi người chèo đò chỉ cho Quán Phố Núi & Chính Thư ở gần đó hai quán này được khách DL mọi nơi đến đánh giá là ngon nhất khu vực trang an ,còn ở đền đinh lê thì cũng hai quán là Hà Tú & Phú râu ở ngay cổng vào đền ,Còn ở nhà thờ đá phát diệm kim sơn thì có quán Gỏi nhệch tôm cua ghẹ Thúy Phượng ở trên đường vào nhà thờ bên tay trái ,Còn đi cúc phương thì có quán Minh Phượng chuyên Gà chạy vũ trang -Lợn đào công sự & thịt trâu quán này bạn vào rừng xong quay ra thả hết rốc là tới ,Ở TPNB thì có quán Thành Lợi ở phố vịt kế trường CĐ Lắp máy & Miếm lươn nổi tiếng thì quán Mạnh Toán chỗ ngã tư đường vào chợ rồng với bệnh viện quân y 5 ,nói chung là mấy quán này trong chuyến DL về quê năm ngoái mình đều thưởng thức rồi nhưng về NB bây giờ chí tìm những quán nào làm ăn uy tín và ngon bổ thôi chứ không có quán nào rẻ hết.

Sống hiên ngang danh lợi ta coi thường
Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến
[-] Có 1 thành viên gửi lời cảm ơn đến Khachdido vì bài viết này:
tahuyen03 (02-28-2013)
02-28-2013, 01:32 PM
RE: CÁC QUÁN ĂN NGON BỔ RẺ Ở NINH BÌNH
có quán bún riêu với canh bún gần phố 8 (đường từ ngã 3 tam giác vào trường Lương, quán bên tay phải) 5k/tô ..ngon lắm lắm, ăn 2 tô nó cứng hehe, quán chỉ bán buổi chiều thôi
[-] Có 3 thành viên gửi lời cảm ơn đến maypham90 vì bài viết này:
tulip (02-28-2013), tahuyen03 (02-28-2013), Cu Tèo (02-28-2013)
Đăng  trả lời 

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)