Bình chọn: Chọn màu áo
Bình chọn đã bị khoá.
Xanh đá
36.36%
8 36.36%
Xanh ngọc
40.91%
9 40.91%
Xanh chuối
13.64%
3 13.64%
Xanh bạc hà
9.09%
2 9.09%
Tổng cộng 22 bình chọn 100%
* Bạn đã bình chọn cho mục này. [Hiển thị kết quả]

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Áo Đồng Phục Diễn Đàn
Mình vote 1 phiếu cho màu xanh ngọc.
Life is a game, if you don’t know how to play, you will not become a winner!
Những người đã cảm ơn Cu Tèo
Theo E thì mình nên chọn màu xanh ngọc amit ơi, và mình cho kiểu tay hay viền tay mầu khác cho nó thêm phong cách chứ đừng từ đầu đến chân toàn xanh k?nhìn nó k lạ mắt mấy vì mình là nình bình mà lị.
Những người đã cảm ơn
(09-25-2012, 12:24 PM)Anh.Em Đã viết:  . . . .
- Theo tớ nên thay ba đường sọc này bằng một đoạn nhạc (Đoạn dạo đầu của bài ninh bình quê mẹ ấy) chạy uốn éo theo kiểu sóng từ trên xuống dưới. Đảm bảo đẹp, độc, không đụng hàng.
Dưới đây là đọan "Câu hát thân thương xao động lòng người, đậm sâu nỗi nhớ Ninh Bình quê mẹ ơi" trong bài Ninh Bình Quê Mẹ do "nhạc sĩ" Cu Teo sọan lại. Mời bà con tham khảo:

[Hình: Not%2520nhac%2520-%2520NBQM.jpg]

Rất mong trong Bà con, ai có chuyên môn âm nhạc vui lòng kiểm tra và cho ý kiến chỉnh sửa (nếu có).
Một ngôi sao chẳng sáng đêm
Một bông lúa chín chẳng nên mùa vàng
Một người đâu phải nhân gian
màu k đẹp lắm à.

Là con gái phải ngang tàng, bướng bỉnh
Bước vào đời phải ngạo mạn, kiêu sa
Phải biết sống vị tha và độ lượng
Phải biết yêu và tàn nhẫn khi cần
Những người đã cảm ơn
Em thấy màu xanh ngọc được đó. Nhưng cái đoạn kẻ sọc xuống thấy nó cứ hơi thô thô cứng cứng, với lại trên thị trường có nhiều áo kiểu kẻ sọc 3 màu đi xuống như vậy lắm. Em thấy ý kiến về nốt nhạc lạ, và độc. Xin thêm ý là cho cái logo to thêm 1 tẹo tèo teo đc ko ạ? cuoideu

Không có gì là mãi mãi!!
honnhauhonnhau
_Quạ trắng_
Những người đã cảm ơn Ngoctannb , Cu Tèo , Khachdido
(10-01-2012, 08:28 PM)Nguoi Vien Xu Đã viết:  [quote='Anh.Em' pid='10569' dateline='1348547056']
. . . .
- Theo tớ nên thay ba đường sọc này bằng một đoạn nhạc (Đoạn dạo đầu của bài ninh bình quê mẹ ấy) chạy uốn éo theo kiểu sóng từ trên xuống dưới. Đảm bảo đẹp, độc, không đụng hàng.
Và đây là đọan "Ngọt ngào lời ru của mẹ Ninh Bình ơi" trong bài Ninh Bình Quê Mẹ do "nhạc sĩ" Cafekem sọan lại:

[Hình: doan%2520nhac.JPG]
Một ngôi sao chẳng sáng đêm
Một bông lúa chín chẳng nên mùa vàng
Một người đâu phải nhân gian
Những người đã cảm ơn tulip , Khachdido , cudau , CR7 , Cu Tèo , miss_u , khovideptrai , cafekem
(10-01-2012, 08:28 PM)Nguoi Vien Xu Đã viết:  
(09-25-2012, 12:24 PM)Anh.Em Đã viết:  . . . .
Dưới đây là đọan "Câu hát thân thương xao động lòng người, đậm sâu nỗi nhớ Ninh Bình quê mẹ ơi" trong bài Ninh Bình Quê Mẹ do "nhạc sĩ" Cu Teo sọan lại. Mời bà con tham khảo:

[Hình: Not%2520nhac%2520-%2520NBQM.jpg]

Rất mong trong Bà con, ai có chuyên môn âm nhạc vui lòng kiểm tra và cho ý kiến chỉnh sửa (nếu có).

Không bàn đến nhịp, phách.
Nhưng khi em "lắp" thử lời và nhạc thì em không khớp các cụ ạ.
Nếu lấy dòng nhạc thì nên sưu tầm bản nhạc gốc của nhạc sĩ. bbdxt6
Em đang tìm cái bản nhạc gốc cho các cụ mà chưa thấy.
KHỔ VÌ ĐẸP TRAI
Những người đã cảm ơn Nguoi Vien Xu , Cu Tèo , kensoun , Khachdido
Các bác ơi!em mới tham gia diễn đàn nên chưa biết làm thế nào để đăng ký được áo đồng phục Ninhbinhqueme vậy?
nhờ các bác chỉ giùm em, em muốn được mặc chiếc áo mang hình dáng quê hương quá rùi!
Những người đã cảm ơn miss_u , Cu Tèo , Khachdido , CR7
Cho mình hỏi cả nhà đã chọn ra được mẫu cuối cùng chưa?
"... Sẵn sàng đánh cược, chấp nhận chịu thua..."
Những người đã cảm ơn
(10-10-2012, 03:54 PM)liveanddie82 Đã viết:  Các bác ơi!em mới tham gia diễn đàn nên chưa biết làm thế nào để đăng ký được áo đồng phục Ninhbinhqueme vậy?
nhờ các bác chỉ giùm em, em muốn được mặc chiếc áo mang hình dáng quê hương quá rùi!
Hiện tại đang trưng cầu ý kiến thành viên. Khi nào làm áo sẽ có thông báo để các thành viên đăng ký mua.

(10-11-2012, 07:06 PM)nqt_205 Đã viết:  Cho mình hỏi cả nhà đã chọn ra được mẫu cuối cùng chưa?
Tuần tới ban điều hành sẽ họp và thống nhất mẫu dựa trên cơ sở mục đích, yêu cầu sử dụng của diễn đàn và ý kiến từ các thành viên.
Đố ai giải được mới tài, Sao người lại có 2 tai 1 mồm?
Ông trời đến thật là khôn, Dạy ta phải nhớ luôn luôn ở đời:
Nói thời nói ít mà thôi - Có nghe nhiều mới ra người khôn ngoan,
Một mồm để khỏi nói ngang, Hai tai nghe mới kỹ càng không sai.
Những người đã cảm ơn Cu Tèo , CR7 , Khachdido , giacat279 , nqt_205

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)