Bình chọn: Chọn màu áo
Bình chọn đã bị khoá.
Xanh đá
36.36%
8 36.36%
Xanh ngọc
40.91%
9 40.91%
Xanh chuối
13.64%
3 13.64%
Xanh bạc hà
9.09%
2 9.09%
Tổng cộng 22 bình chọn 100%
* Bạn đã bình chọn cho mục này. [Hiển thị kết quả]

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Áo Đồng Phục Diễn Đàn
Màu sáng buổi tối ra đường cho an toàn các bác ạ. Em chọn màu xanh.
Những người đã cảm ơn
(09-24-2012, 12:50 PM)yakuza8x Đã viết:  Topic này là để bà con đóng góp ý kiến chứ chưa phải là topic đăng ký áo chú ạ!

Đóng góp ý kiến: màu áu nên là màu Xanh đá, Nam hay Nữ mặc đều được cả!
Thanks!

Màu nào em cũng ok hết, nhưng để lý đừng trùng với màu logo là đc, cho 1 cái size L nhá

Rồng Con khát sữa
Những người đã cảm ơn
Màu xanh là tông màu em ưa thích, vừa dịu, vừa mát.
Nhưng đối với ng vừa gày thảy cơm, vừa đen như em thì em chọn màu áo : xanh ngọc. (xanh nõn chuối tuy sáng nhưng phản da lắm mấy ac ơi. Còn mấy màu xanh còn lại thì tối và hơi xấu chút, chẳng có sức sống gì hết).
- Còn mẫu áo thì cầu kì rườm ra chưa chắc đã đẹp. Đơn giản đôi khi đẹp hơn.Nếu chọn màu xanh ngọc thì em chỉ có ý kiến là thay đổi màu đường kẻ áo sao cho phù hợp thôi!
Em xin hết!
Thất Bại Là Khi ta ngừng cố gắngnhunvai
Những người đã cảm ơn Minh Khue , soigiacodoc , Cu Tèo , Khachdido
Tớ thấy mấy màu đó màu nào cũng đẹp, hay là làm tất cả 4 màu cho bà con thoải mái lựa chọn. Một người có thể mua cả 4 cái 4 màu mặc thay đổi cho hoành tráng.

Tớ có góp ý nhỏ thế này:
- Ba đường sọc chạy dọc thân áo đó nhìn cứng quá, màu lại không hợp với màu nền của áo.
- Theo tớ nên thay ba đường sọc này bằng một đoạn nhạc (Đoạn dạo đầu của bài ninh bình quê mẹ ấy) chạy uốn éo theo kiểu sóng từ trên xuống dưới. Đảm bảo đẹp, độc, không đụng hàng.
Những người đã cảm ơn yakuza8x , kensoun , soigiacodoc , Cu Tèo , Khachdido , Minh Khue , tulip , Conang_rangsun , ngố , quạ trắng
đề nghị cho một số mẫu tham khảo lên trên này để bà con cùng góp ý
Những người đã cảm ơn
(09-25-2012, 12:24 PM)Anh.Em Đã viết:  ....
- Theo tớ nên thay ba đường sọc này bằng một đoạn nhạc (Đoạn dạo đầu của bài ninh bình quê mẹ ấy) chạy uốn éo theo kiểu sóng từ trên xuống dưới. Đảm bảo đẹp, độc, không đụng hàng.

Ý tưởng rất hay votay
Theo tớ thì nên lấy đoạn này trong bài Ninh Bình Quê Mẹ: "Ai có đi xa đến tận cùng trời, hằng đêm vẫn nhớ thương về quê mẹ ơi" hoặc đoạn "Câu hát thân thương xao động lòng người, đậm sâu nỗi nhớ quê mẹ Ninh Bình ơi".
Bà con, ai có thể cung cấp sheet nhạc của 2 đoạn trên không nhỉ?
Một ngôi sao chẳng sáng đêm
Một bông lúa chín chẳng nên mùa vàng
Một người đâu phải nhân gian
Những người đã cảm ơn Khachdido , Ngoctannb , soigiacodoc , voianhemmailacobe , Cu Tèo , tulip , ngố , Anh.Em , quạ trắng
mình thích xanh ngọc hoặc xanh bạc hà cũng được, nhưng không thích 3 sọc kẻ đi xuống ^^
Đi có thể không đến nhưng không đi thì không bao giờ đến.
Những người đã cảm ơn Cu Tèo
Xanh là đẹp roài, xanh ngọc là dịu mắt nhất, vốt cho em xanh ngọc
nếu được chon giữa mầu xanh ngọc và xanh lá thì mìn chọn mầu xanh ngọc, mình đứng về phía chị em. hihi....
Mình chọn màu xanh bạc hà.
Không thích nổi lắm. Nếu nổi phải mặc cả tập thể, khi 1 mình mặc ra đường thấy lạc lõng lắm chả dám mặc.bbdxt5
Chọn màu nào nhã nhặn không những dùng trong các buổi off mà còn mặc đc đi chơi, cafe ví như áo màu đồng phục trắng của SVN trước đây í mặc chỗ nào cũng đc.bbdxt1
Không là tình đầu, nhưng là tình cuối!
Những người đã cảm ơn Cu Tèo , maruko(xì tin)

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)