Bình chọn: Chọn màu áo
Bình chọn đã bị khoá.
Xanh đá
36.36%
8 36.36%
Xanh ngọc
40.91%
9 40.91%
Xanh chuối
13.64%
3 13.64%
Xanh bạc hà
9.09%
2 9.09%
Tổng cộng 22 bình chọn 100%
* Bạn đã bình chọn cho mục này. [Hiển thị kết quả]

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Áo Đồng Phục Diễn Đàn
Xanh ngọc đê cụ Xứ và các ệch min êi!
Những người đã cảm ơn Cu Tèo , maruko(xì tin)
Em thích màu xanh chuối ! mấy màu kia sạch hơn, nhưng em thích sự nổi bật
Tôi buồn thơ thẩn trước nhà
Bâng khuâng nhớ cảnh chiều tà đợi em !
Những người đã cảm ơn Cu Tèo , tulip
(09-24-2012, 11:07 AM)hangvstar Đã viết:  ... e có 2 í kiến hy vọng là e nói thẳng , nói thật và ko mất lòng ai
1 ) Mầu áo tất cả các mầu ở trên đều ko đẹp ... nhìn nó cứ sến sến làm sao í ạ
2 ) Trang trí áo thật sự e thấy kém xa so với áo năm ngoái . ( Chắc chỉ là í kiến của riêng e , nhưng e sẽ theo í kiến của các anh chị và số đông ạ )

Có lẽ đối với chị em thì kén chọn hơn anh em, vì vậy chị em cần cho biết chính kiến và admin cũng nên ưu tiên cho chị em khi quyết định.

Làm áo nhanh nhanh để cúp bóng đá NBQM sớm có dịp thể hiện màu cờ sắc áo chứ. Cho CLB Cầu Lông đăng ký trước 10 áo nhá ác mincuoi1.
Một ngôi sao chẳng sáng đêm
Một bông lúa chín chẳng nên mùa vàng
Một người đâu phải nhân gian
Những người đã cảm ơn hangvstar , Cu Tèo , maruko(xì tin) , CR7 , Khachdido
(09-24-2012, 11:31 AM)Nguoi Vien Xu Đã viết:  
(09-24-2012, 11:07 AM)hangvstar Đã viết:  ... e có 2 í kiến hy vọng là e nói thẳng , nói thật và ko mất lòng ai
1 ) Mầu áo tất cả các mầu ở trên đều ko đẹp ... nhìn nó cứ sến sến làm sao í ạ
2 ) Trang trí áo thật sự e thấy kém xa so với áo năm ngoái . ( Chắc chỉ là í kiến của riêng e , nhưng e sẽ theo í kiến của các anh chị và số đông ạ )

Có lẽ đối với chị em thì kén chọn hơn anh em, vì vậy các chị em cần cho biết chính kiến và admin cũng nên ưu tiên cho chị em khi quyết định.

Làm áo nhanh nhanh để cúp bóng đá NBQM sớm có dịp thể hiện màu cờ sắc áo chứ. Cho CLB Cầu Lông đăng ký trước 10 áo nhá ác mincuoi1.

Đã đưa ra để í kiến thì e cũng mạo muội xin phép cụ Xứ + các anh chị để đưa ra í kiến của mình
1) Thực lòng thì các mầu có gam Xanh , Đỏ , Tím , Vàng ... thì ko phải ai cũng mặc được nếu làm trơn từ cổ áo , viền tay áo , thân áo cùng 1 màu thì lại càng làm khó mặc hơn , nếu làm như áo cũ là viền tay áo và cổ áo mầu khác được ko ạ ? :d
2 ) Đằng sau lưng áo có thể để lại dòng chữ của năm ngoái được ko ạ ... vì e thấy nó rất Ok :d

H2
Những người đã cảm ơn Cu Tèo , tulip
em đề nghị màu xanh đá, nhẹ nhàng & sạch sẽ
i'll never let u go
Những người đã cảm ơn Nguoi Vien Xu , Cu Tèo , Khachdido
(09-24-2012, 11:38 AM)hangvstar Đã viết:  Đã đưa ra để í kiến thì e cũng mạo muội xin phép cụ Xứ + các anh chị để đưa ra í kiến của mình
2 ) Đằng sau lưng áo có thể để lại dòng chữ của năm ngoái được ko ạ ... vì e thấy nó rất Ok :d

Đây là lần đầu tiên DĐ làm áo mà em?
suytu ý em muốn nhắc đến mẫu áo trắng SVN hả? mẫu đó phía sau để trơn mà ???
Không có ngày mai nào lại không kết thúc, không có sự đau khổ nào lại không có lối ra. (Rsoutheell)
Ở đâu có tấm lòng ở đó có hạnh phúc.
Những người đã cảm ơn Cu Tèo , Khachdido
Em thích màu xanh chuối! màu này vừa sáng, vừa sang lại chẹp. Mấy mẫu kia cũng chẹp nhưng hơi tối lên các chữ cũng không nổi, nhất là đi đến đám đông mình không được nổi bật!
Những người đã cảm ơn hangvstar , Cu Tèo
bbdxt1 Ôi em nhớ nhầm ... Sò rí hí hí , Nhưng đằng trước đơn giản như thế và đằng sau trơn , áo lại cùng hết 1 mầu từ đầu xuống dưới thì dòm nó ... hị hị
H2
Những người đã cảm ơn
em 1 cái nhá, size L ý
Rồng Con khát sữa
Những người đã cảm ơn Cu Tèo
(09-24-2012, 12:59 AM)Ngoctannb Đã viết:  Ban điều hành diễn đàn rất mong nhận được ý kiến đóng góp từ các thành viên trước khi đi đến quyết định.
Mong bà con cho ý kiến để mẫu áo đồng phục được hoàn thiện hơn.
(góp ý đến hết ngày 30/09/2012).
Cảm ơn

(09-24-2012, 12:30 PM)Rồng Con Đã viết:  em 1 cái nhá, size L ý

Topic này là để bà con đóng góp ý kiến chứ chưa phải là topic đăng ký áo chú ạ!

Đóng góp ý kiến: màu áu nên là màu Xanh đá, Nam hay Nữ mặc đều được cả!
Thanks!
------------------oOo------------------
Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu
Chuyện người không hợp nửa câu thừa
Những người đã cảm ơn Nguoi Vien Xu , maruko(xì tin) , Cu Tèo , soigiacodoc , YenKa , Khachdido , Nùg

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)