Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Xin ý kiến thành lập nhóm HĐH Ninh Bình tại Biên Hoà, Đồng Nai
Chào các Bác BQT.
Trong một thời gian dài đã vắng bóng tại Songvan và giờ là Ninhbinhqueme. Nay em đã có ổn định đc công việc và em muốn thành lập nhóm HĐH tại Tp.Biên Hoà, Đồng Nai thì em cần có các điều kiện như thế nào? Xin các Bác cho em ý kiến để thành lập nhóm.
Cảm ơn các Bác nhiều
.
Quê hương là chùm khế ngọt
Cho con trèo hái mỗi ngày

Mobifone: Mọi lúc - mọi nơi
bbdxt9
Những người đã cảm ơn chinophen , baby , Long Tre
(07-17-2012, 05:37 PM)cothienlac Đã viết:  Chào các Bác BQT.
Trong một thời gian dài đã vắng bóng tại Songvan và giờ là Ninhbinhqueme. Nay em đã có ổn định đc công việc và em muốn thành lập nhóm HĐH tại Tp.Biên Hoà, Đồng Nai thì em cần có các điều kiện như thế nào? Xin các Bác cho em ý kiến để thành lập nhóm.
Cảm ơn các Bác nhiều.

Vài lít Kim Sơn, mấy cái ly nhỏ, một ít lạc rang, mấy quả xoài xanh.... càng nhiều càng tốt.
................................ Sau đó có gì từ từ ý kiến.biabiabia
Những người đã cảm ơn cothienlac
Hai người trở lên lập hội được rồi, quy tụ một số ae nhiệt tình hoạt động trong một hội (nhóm) ở dưới đó (BH) để tiện thăm hỏi-hỗ trợ-giao lưu-... tốt quá đi chứ->Nhất cận lân, chú lập hội (nhóm) đi khi nào ra mắt pm anh tới dự uong
(07-17-2012, 05:37 PM)cothienlac Đã viết:  Chào các Bác BQT.
Cảm ơn các Bác nhiều
.

em có thể cung cấp cho đại ka 1 số numberphone của một số anh em dưới đó.
cuoi1
Được đăng bởi Long Tre - 07-18-2012 12:43 PM
em có thể cung cấp cho đại ka 1 số numberphone của một số anh em dưới đó.

Chú gửi thêm vào Mail: Phamhung1207@Gmail.com.vn giúp anh các sđt của các ACE hiện tại đang sinh sống và làm việc tại Biên Hoà giúp nhá. Cảm ơn chú nhiều.

Được đăng bởi chinophen - 07-18-2012 10:52 AM
Hai người trở lên lập hội được rồi, quy tụ một số ae nhiệt tình hoạt động trong một hội (nhóm) ở dưới đó (BH) để tiện thăm hỏi-hỗ trợ-giao lưu-... tốt quá đi chứ->Nhất cận lân, chú lập hội (nhóm) đi khi nào ra mắt pm anh tới dự

Được đăng bởi at.nguyen - 07-17-2012 08:16 PM
Vài lít Kim Sơn, mấy cái ly nhỏ, một ít lạc rang, mấy quả xoài xanh.... càng nhiều càng tốt.

Cảm ơn sự nhiệt tình ủng hộ của các Bác dê nhà
Quê hương là chùm khế ngọt
Cho con trèo hái mỗi ngày

Mobifone: Mọi lúc - mọi nơi
bbdxt9
Những người đã cảm ơn

Chuyển nhanh:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)